Những ý tưởng tóc bob 2012 mới lạ & sáng tạo

Những ý tưởng tóc bob 2012 mới lạ & sáng tạo

Gửi bàigửi bởi langthang vào ngày Thứ 4 22/08/12 17:42

Tóc Bob không có gì xa lạ đối với phái đẹp, tuy nhiên, mỗi mùa lại có những ý tưởng mới và bài viết này sẽ mang đến cho bạn những kiểu tóc bob 2012 đầy mới mẻ và tuyệt vời.

Mỗi độ tết đến, xuân về cũng là thời điểm chị em dành nhiều thời gian nhất cho việc làm đẹp, sắm sửa, trang trí và thay đổi…. Và chắc chắn rằng ai cũng muốn mình có một diện mạo mới, thật tươi trẻ để đón xuân.

Bạn có thể thay đổi diện mạo của mình bằng cách chọn những bộ trang phục mới hay một bộ phụ kiện mới. Nhưng chỉ từng đó thôi, chắc chắn chưa đủ, bạn cũng nên thay đổi cả kiểu tóc, màu tóc của mình nữa.

Hình ảnh

Các kiểu tóc thay đổi rất đa dạng và để có được kiểu tóc tuyệt nhất, bạn cần phải chọn sao cho phù hợp với khuôn mặt và phải tìm hiểu xem … style tóc nào đang lên ngôi trong mùa xuân này nữa nhé!

Style tóc bob có thể là một lựa chọn tuyệt vời. Với kiểu tóc ngắn này, bạn sẽ ‘refresh’ diện mạo của mình. Không chỉ vậy, style tóc bob có thể dễ dàng chăm sóc và tạo kiểu.

Với style tóc bob, bạn sẽ trẻ trung hơn và dĩ nhiên, phải chọn kiểu bob nào phù hợp với khuôn mặt bạn nhé! Vì tóc bob cũng có nhiều kiểu bob mà.

Dưới đây là một số style tóc bob để bạn tham khảo và tìm kiếm cảm hứng.

Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh